![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/13A68F51-54A3-424E-872F-8D783D8603F5-1024x782.jpg)
28 มีนาคม 2566 นางปราณี ทัยคุปต์ ผู้อำนวยการอาวุโสโรงเรียนอนุบาลราชบุรี นำ ดร.บุศรินทร์ สิริปัญญาธร ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี คณะผู้บริหารโรงเรียนและครู เข้าพบท่าน ผอ.จันทร์ทิพา ภู่ตระกูล ผู้อำนวยการมูลนิธิยุวทูตความดี กระทรวงการต่างประเทศ เพื่อสานต่องานโครงการยุวทูตความดี ให้สำเร็จดังปณิธานเพื่อพลังแผ่นดิน