![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_0434-1024x683.jpg)
วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 ดร.บุศรินทร์ สิริปัญญาธร ผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครู ได้ต้อนรับคณะผู้บริหารและคณะครูจากโรงเรียนวัดบ้านฉาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยอง เขต 1 นำโดย นางสาวนุสสร สอนใหม่ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านฉาง มาศึกษาดูงานเรื่องการประเมินสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับก่อนประถมศึกษา ณ ห้องอาเซียน โรงเรียนอนุบาลราชบุรี