![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0873-1024x683.jpg)
วันที่ 10 สิงหาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมโครงการพัฒนาทักษะทางวิทยาศาสตร์เด็กปฐมวัย ร่วมกับ โครงการหนูน้อยรักษ์โลก ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 10 สิงหาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมโครงการพัฒนาทักษะทางวิทยาศาสตร์เด็กปฐมวัย ร่วมกับ โครงการหนูน้อยรักษ์โลก ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี