![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_0786-1024x683.jpg)
วันที่ 9 สิงหาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิด กิจกรรมค่าย I – Robot สำหรับนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 – 6 จำนวน 80 คน ณ อาคารบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 9 สิงหาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิด กิจกรรมค่าย I – Robot สำหรับนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 – 6 จำนวน 80 คน ณ อาคารบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี