![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSC_0737-1024x683.jpg)
วันที่ 8 กรกฎาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ได้นำคณะครูผู้ที่จะเกษียณอายุราชการในปี 2565 เดินทางไปถวายเทียนพรรษา เนื่องในวันอาสาฬบูชา และวันเข้าพรรษา ณ วัดนาหนอง อ.เมือง จ.ราชบุรี
วันที่ 8 กรกฎาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ได้นำคณะครูผู้ที่จะเกษียณอายุราชการในปี 2565 เดินทางไปถวายเทียนพรรษา เนื่องในวันอาสาฬบูชา และวันเข้าพรรษา ณ วัดนาหนอง อ.เมือง จ.ราชบุรี