![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSC_0657-1024x683.jpg)
วันที่ 8 กรกฎาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิด โครงการอบรม คุณธรรมมจริยธรรม ค่ายพุทธบุตร นักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 8 กรกฎาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิด โครงการอบรม คุณธรรมมจริยธรรม ค่ายพุทธบุตร นักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี