![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSC_0088-1024x683.jpg)
วันที่ 7 กรกฎาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดโครงการพุทธบุตรน้อยสายชั้นอนุบาล 2 และ อนุบาล 3 ณ ห้องประชุมบัวชมพู อาคารสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 7 กรกฎาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดโครงการพุทธบุตรน้อยสายชั้นอนุบาล 2 และ อนุบาล 3 ณ ห้องประชุมบัวชมพู อาคารสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนอนุบาลราชบุรี