![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_5818-1024x683.jpg)
วันที่ 11 พฤษภาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานการประชุมผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ประจำปีการศึกษา 2565 ชั้นอนุบาลปีที่ 2 ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ณ ห้องปรระชุมบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 11 พฤษภาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานการประชุมผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ประจำปีการศึกษา 2565 ชั้นอนุบาลปีที่ 2 ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ณ ห้องปรระชุมบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี