![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/DSC_0147-1024x683.jpg)
วันที่ 6 พฤษภาคม 2565 เวลา 14.00 น. นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะผู้บริหาร คณะครูสายชั้นปฐมวัยโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ต้อนรับนางสาวอาทิตยา ฤทธิ์บัว ที่เข้ามาบรรจุเป็นครูผู้ช่วย ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 6 พฤษภาคม 2565 เวลา 14.00 น. นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะผู้บริหาร คณะครูสายชั้นปฐมวัยโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ต้อนรับนางสาวอาทิตยา ฤทธิ์บัว ที่เข้ามาบรรจุเป็นครูผู้ช่วย ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี