![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_6052-1024x683.jpg)
วันที่ 12 พฤษภาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานการประชุมผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ประจำปีการศึกษา 2565 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 และแผนกสองภาษา ณ ห้องประชุมบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 12 พฤษภาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานการประชุมผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ประจำปีการศึกษา 2565 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 และแผนกสองภาษา ณ ห้องประชุมบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี