![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/86641-1-768x1024.jpg)
โรงเรียนอนุบาลราชบุรีขอแสดงความยินดีกับเด็กหญิงพชรมน ตำนานจิตร นักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ ๓/๗ ที่ได้รับรางวัลเหรียญเงิน จากการแข่งขันกีฬาเทควันโด ในรายการแข่งขันกีฬาชิงชนะเลิศแห่งจังหวัดราชบุรี ประจำปี ๒๕๖๔ ในวันที่ ๔ ธันวามคม ๒๕๖๔
โรงเรียนอนุบาลราชบุรีขอแสดงความยินดีกับเด็กหญิงพชรมน ตำนานจิตร นักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ ๓/๗ ที่ได้รับรางวัลเหรียญเงิน จากการแข่งขันกีฬาเทควันโด ในรายการแข่งขันกีฬาชิงชนะเลิศแห่งจังหวัดราชบุรี ประจำปี ๒๕๖๔ ในวันที่ ๔ ธันวามคม ๒๕๖๔