![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/PB070032-1024x683.jpg)
วันที่ 7 พฤศจิกายน 2564 นางสาวสุชญา ศรีอริยะกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียน ได้เป็นตัวแทน ผู้บริหาร ครู และบุคคลากรทางการศึกษาของโรงเรียนอนุบาลราชบุรีมอบเงินร่วมทำบุญ และอาหารมาให้กับผู้เข้าร่วมงานทำบุญทอดกฐิน ณ วัดนาหนอง จังหวัดราชบุรี
วันที่ 7 พฤศจิกายน 2564 นางสาวสุชญา ศรีอริยะกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียน ได้เป็นตัวแทน ผู้บริหาร ครู และบุคคลากรทางการศึกษาของโรงเรียนอนุบาลราชบุรีมอบเงินร่วมทำบุญ และอาหารมาให้กับผู้เข้าร่วมงานทำบุญทอดกฐิน ณ วัดนาหนอง จังหวัดราชบุรี