![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_0287-1024x683.jpg)
วันที่ 4 ตุลาคม 2566 ณ อาคารสมาคมผู้ปกครองและครู โรงเรียนอนุบาลราชบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครู ได้มีกิจกรรมเลี้ยงส่งให้กับ นางสาวนิพิฐพร โกมลกิติศักดิ์ นางสาวสุชญา ศรีอริยะกุล และ นายจักรพงษ์ พระไชยบุญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เนื่องในไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 1