![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0126-1024x683.jpg)
วันที่ 7 กันยายน 2566 นางสาวนิพิฐพร โกมลกิติศักดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะผู้บริหารโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ได้ต้อนรับคณะผู้บริหาร จากกลุ่มโรงเรียนศรีเมือง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยองเขต 1 จังหวัดระยอง ได้มาศึกษาดูงานเรื่องการจัดการศึกษาระดับปฐมวัย ณ ห้องประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลราชบุรี