![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/DSC_0243-1024x683.jpg)
วันที่ 19 พฤษภาคม 2566 เครือข่ายโรงเรียนเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2 ได้จัดการประชุมเสวนาการแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่อ “การกำหนดบทบาทหน้าที่ของครูต่อการพัฒนาคุณภาพการศึกษาไทย:ปัจจึบันและอนาคต” เครือข่ายโรงเรียนเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2 ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี ดร.บรรเจิด อุ่นมณีรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 1 เป็นประธานเปิดการประชุมในครั้งนี้