![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_0362-1024x683.jpg)
วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2566 ดร.บุศรินทร์ สิริปัญญาธร ผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะผู้บริหาร ได้มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขันกิจกรรมงานศิลปหัตกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 70 ภาคกลางและภาคตะวันออก ได้รับเกียรติบัตรรางวัลเหรียญทอง จากกิจกรรมคีตะมวยไทย และเกียรติบัตรรางวัลเหรียญเงิน จากกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษาและพละศึกษา