![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_0625-1024x683.jpg)
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2565 ดร.บุศรินทร์ สิริปัญญาธร ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรีได้ให้โอวาทกับนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/9 5/EP1 5/EP2 ที่เข้าร่วมอบรมในโครงการป้องกันและเฝ้าระวังปัญหาการตั้งครรภ์ก่อนวัยอันควร STOP TEEN MOM (อบรมต่อเนื่อง) โดยสโมสรซอนต้าราชบุรีเป็นผู้ดำเนินการจัดการอบรม และมีซอนเซี่ยน กุลกัญญา ลาภนิมิตรชัย นายกสโมสรซอนต้าราชบุรี เป็นประธานเปิดการอบรม ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี