![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0230-1024x683.jpg)
วันที่ 15 กันยายน 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดการอบรมนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ในโครงการ ครูตำรวจ D.A.R.E. เพื่อให้นักเรียนมีความรู้และห่างไกลยาเสพติด ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 15 กันยายน 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดการอบรมนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ในโครงการ ครูตำรวจ D.A.R.E. เพื่อให้นักเรียนมีความรู้และห่างไกลยาเสพติด ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี