![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0082-1024x683.jpg)
วันที่ 11 สิงหาคม 2565 ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี นักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ได้เข้ารับฟังการแนะแนวเพื่อเข้าศึกษาต่อชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ของโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย เพชรบุรี
วันที่ 11 สิงหาคม 2565 ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี นักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ได้เข้ารับฟังการแนะแนวเพื่อเข้าศึกษาต่อชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ของโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย เพชรบุรี