![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0396-1024x683.jpg)
วันที่ 1 สิงหาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมค่ายพุทธบบุตร ของนักเรียนแผนกสองภาษา (English Program) โรงเรียนอนุบาลราชบุรี ณ ห้องประชุมบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 1 สิงหาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมค่ายพุทธบบุตร ของนักเรียนแผนกสองภาษา (English Program) โรงเรียนอนุบาลราชบุรี ณ ห้องประชุมบัวหลวงโรงเรียนอนุบาลราชบุรี