![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/274109-1024x463.jpg)
คณะครูและนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 นางสาวนิพิฐพร โกมลกิติศักดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดโครงการคุณธรรม กิจกรรมเข้าค่ายพุทธบุตร เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2565 ณ วัดหลวงพ่อสดธรรมกายาราม อ.ดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี
คณะครูและนักเรียนสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 นางสาวนิพิฐพร โกมลกิติศักดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดโครงการคุณธรรม กิจกรรมเข้าค่ายพุทธบุตร เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2565 ณ วัดหลวงพ่อสดธรรมกายาราม อ.ดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี