![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/273566432_4655073507921501_6172892241030629937_n-1024x768.jpg)
7 กุมภาพันธ์ 2565 บรรยากาศเปิดเรียนแบบ On Site ในสัปดาห์ที่ 2 และเป็นการมาเรียนของกลุ่ม B โดยนักเรียนได้เดินทางมาแต่เช้า มีนายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครู ให้การต้อนรับนักเรียนและดูแลความเรียบร้อยสำหรับนักเรียนที่เดินทางมาเรียนในวันนี้ ซึ่งโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 อย่างเคร่งครัด