![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/P1240552-1024x768.jpg)
วันที่ 24 มกราคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ได้ต้อนรับ ส.ส.กุลวลี นพอมรบดี ส.ส.เขต 1 ราชบุรี ได้นำทีมมาฉีดพ่นย่าฆ่าเชื้อโควิด-19 ณ บริเวณพื้นที่ส่วนรวม อาคารเรียนและห้องเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 24 มกราคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ได้ต้อนรับ ส.ส.กุลวลี นพอมรบดี ส.ส.เขต 1 ราชบุรี ได้นำทีมมาฉีดพ่นย่าฆ่าเชื้อโควิด-19 ณ บริเวณพื้นที่ส่วนรวม อาคารเรียนและห้องเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรี