![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/173FEF3F-EB36-4E56-B7D4-C232A212642D-1024x767.jpg)
โรงเรียนอนุบาลราชบุรีขอแสดงความยินดีกับเด็กชาย ชยกร แก้วพันธุ์พงศ์ ชั้น ป.6/2 โรงเรียนอนุบาลราชบุรีได้เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำกับสำนักงานการกีฬาแห่งจังหวัดราชบุรีร่วมกับสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดราชบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ประเภทว่ายน้ำผีเสื้อ 50เมตร และว่ายน้ำกรรเชียง 50 เมตร รุ่น 12 ปีชาย