![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/PB110256-1024x683.jpg)
วันที่ 11 พฤศจิกายน 2564 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะผู้บริหารต้อนรับนายบุญประคอง โคตรพัฒน์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ และติดตาม สพป.รบ. 1 มานิเทศ ติดตาม และประเมินผลการเตรียมความพร้อมในการจัดการเรียนการสอนแบบ On site และรูปแบบต่างๆและการดำเนินงานตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19) ณ โรงเรียนอนุบาลราชบุรี