![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/245930645_4267678289994360_8048853212887248729_n-1024x683.jpg)
วันที่ 18 ตุลาคม 2564 เวลา 11.30 น. ชมรมคนรักฟันจังหวัดราชบุรี ได้มาแสดงความยินดีให้กับ นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ที่มาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 18 ตุลาคม 2564 เวลา 11.30 น. ชมรมคนรักฟันจังหวัดราชบุรี ได้มาแสดงความยินดีให้กับ นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ที่มาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี