![](http://anubalrct.com/wp-content/uploads/2020/02/IMG_0621-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ คณะครูสายชั้นอนุบาล และคณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ ได้จัดโครงการส่งน้องสู่อ้อมกอดพี่ โดยมี นางปราณี ทัยคุปต์ เป็นประธานในพิธี ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันพุธที่ ๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ คณะครูสายชั้นอนุบาล และคณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ ได้จัดโครงการส่งน้องสู่อ้อมกอดพี่ โดยมี นางปราณี ทัยคุปต์ เป็นประธานในพิธี ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี