![](http://anubalrct.com/wp-content/uploads/2020/01/IMG_8921-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๒๒ มกราคม ๒๕๖๓ โรงเรียนอนุบาลราชบุรีโดยกลุ่มสาระภาษาต่างประเทศได้จัดกิจกรรมวันตรุษจีนขึ้น โดยได้รับเกียรติจากท่านผู้อำนวยการโรงเรียนนางปราณี ทัยคุปต์ เป็นประธานเปิดงาน ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันพุธที่ ๒๒ มกราคม ๒๕๖๓ โรงเรียนอนุบาลราชบุรีโดยกลุ่มสาระภาษาต่างประเทศได้จัดกิจกรรมวันตรุษจีนขึ้น โดยได้รับเกียรติจากท่านผู้อำนวยการโรงเรียนนางปราณี ทัยคุปต์ เป็นประธานเปิดงาน ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี