![](http://anubalrct.com/wp-content/uploads/2020/01/IMG_8681-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ ๒๑ มกราคม ๒๕๖๓ คณะละคร “ฅนทำคนดู” ได้มาทำการแสดงละครเรื่อง “พระอภัยมณี ตอนกำเนิดสินสมุทร”ให้กับนักเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรีระดับอนุบาล-ป.๖ ได้รับชม ณ อาคารสมาคมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันอังคารที่ ๒๑ มกราคม ๒๕๖๓ คณะละคร “ฅนทำคนดู” ได้มาทำการแสดงละครเรื่อง “พระอภัยมณี ตอนกำเนิดสินสมุทร”ให้กับนักเรียนโรงเรียนอนุบาลราชบุรีระดับอนุบาล-ป.๖ ได้รับชม ณ อาคารสมาคมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี