![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/DSC_0484-1024x683.jpg)
วันที่ 23 มิถุนายน 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดโครงการอบรม คุณธรรมจริยธรรม ค่ายพุทธบุตร นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ณ วัดหลวงพ่อสดธรรมกายาราม อำเภอดำเนินสะดวก จังหวัดราชบุรี
วันที่ 23 มิถุนายน 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดโครงการอบรม คุณธรรมจริยธรรม ค่ายพุทธบุตร นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ณ วัดหลวงพ่อสดธรรมกายาราม อำเภอดำเนินสะดวก จังหวัดราชบุรี