![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/S__29294725-1024x768.jpg)
วันที่ 11 มีนาคม 2565 นายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการและคณะผู้บริหารโรงเรียนอนุบาลราชบุรี ได้มอบเกียรติบัตรและรางวัลให้กับนักเรียนที่ส่งสิ่งประดิษฐ์ประเภทของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ในโครงการโรงเรียนปลอดขยะ “เปิดสมอง ประลองไอเดีย” ส่งผลงานประกวดสิ่งประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ณ เวทีเกียรติยศโรงเรียนอนุบาลราชบุรี