![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/P2030553-1024x768.jpg)
โรงเรียนอนุบาลราชบุรีขอขอบพระคุณ คุณจิราวุฒิ แซ่ตั้ง นายกสโมสรโรตารีราชบุรี ที่ได้มอบยาสีฟันและแปรงสีฟันจากสโมสรโรตารีราชบุรี ในโครงการหนูน้อยฟันดีโรตารีดูแล (ปีที่5)เพื่อให้นักเรียนดูแลรักษาอนามัยสุขภาพช่องปากที่ดี ฟันไม่ผุ โดยมีนายสุรีย์ อมาตยพงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นผู้รับมอบ ณ หอประชาคมราชบุรี ในวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2565