![](http://anubalrct.com/wp-content/uploads/2020/10/IMG_0244-1024x683.jpg)
วันที่ ๒๙ ตุลาคม ๒๕๖๓ นางปราณี ทัยคุปต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรีเป็นประธานเปิดโครงการเข้าค่ายพุทธบุตร ของสายชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ ณ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ ๒๙ ตุลาคม ๒๕๖๓ นางปราณี ทัยคุปต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรีเป็นประธานเปิดโครงการเข้าค่ายพุทธบุตร ของสายชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ ณ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนอนุบาลราชบุรี