![](http://anubalrct.com/wp-content/uploads/2020/07/IMG_5696-1024x683.jpg)
วันที่ ๒๙-๓๐ กรกฏาคม ๒๕๖๓ โรงเรียนอนุบาลราชบุรีได้จัดกิจกรรมเนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ให้กับนักเรียนกลุ่ม A และกลุ่ม B โดยมีนางปราณี ทัยคุปต์ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานเปิดงานในครั้งนี้ ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ ๒๙-๓๐ กรกฏาคม ๒๕๖๓ โรงเรียนอนุบาลราชบุรีได้จัดกิจกรรมเนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ให้กับนักเรียนกลุ่ม A และกลุ่ม B โดยมีนางปราณี ทัยคุปต์ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานเปิดงานในครั้งนี้ ณ อาคารโดมโรงเรียนอนุบาลราชบุรี