![](http://anubalrct.com/wp-content/uploads/2020/01/IMG_7789-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ ๑๔ มกราคม ๒๕๖๓ ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนอนุบาลราชบุรี นำโดยนางปราณี ทัยคุปต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนได้เข้าร่วมกิจกรรม กีฬาวันครูสัมพันธ์ ครั้งที่ ๒ ประจำปี ๒๕๖๓ ณ สนามกีฬา โรงเรียนชุมชนบ้านบ่อ อำเภอสวนผึ้ง จ.ราชบุรี
วันอังคารที่ ๑๔ มกราคม ๒๕๖๓ ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนอนุบาลราชบุรี นำโดยนางปราณี ทัยคุปต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนได้เข้าร่วมกิจกรรม กีฬาวันครูสัมพันธ์ ครั้งที่ ๒ ประจำปี ๒๕๖๓ ณ สนามกีฬา โรงเรียนชุมชนบ้านบ่อ อำเภอสวนผึ้ง จ.ราชบุรี