![](http://anubalrct.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_0282-1024x683.jpg)
วันที่ 6 กรกฏาคม 2566 ว่าที่ร้อยตรีกิติโรจน์ อำนาจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมค่ายพุทธบุตร สายชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี
วันที่ 6 กรกฏาคม 2566 ว่าที่ร้อยตรีกิติโรจน์ อำนาจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลราชบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมค่ายพุทธบุตร สายชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ณ ห้องประชุมบัวหลวง โรงเรียนอนุบาลราชบุรี